ಹಂಬಲ್ ಬಂಡಲ್ – ಉಬುಂಟುವಿನಲ್ಲಿ

ತಂತ್ರಾಂಶಗಳು, ಸುದ್ದಿ | 1 comment

Written By Omshivaprakash H L

June 7, 2012
ಕೆನಾನಿಕಲ್ ಕಂಪೆನಿ ಹಂಬಲ್ ಬಂಡಲ್ ವಿ ಆಟಗಳನ್ನು ಉಬುಂಟು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಸೆಂಟರಿನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ. ಉಬುಂಟು ಬಳಕೆದಾರರು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಆಟಗಳನ್ನು Humble Bundle ನಿಂದ ಕೊಂಡಲ್ಲಿ, ಸುಲಭವಾಗಿ ಹಾಗೂ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಅದನ್ನು ತಮ್ಮ ಉಬುಂಟು ಸಿಸ್ಟಂ‌ನಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.
ಹಂಬಲ್ ಬಂಡಲ್ ನಲ್ಲಿನ ಆಟಗಳ ಬೆಲೆ ಗ್ರಾಹಕನೇ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದು. ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬೇಕೆನಿಸಿದಷ್ಟು ಬೆಲೆಯನ್ನು ಇವಕ್ಕೆ ತೆರಬಹುದು. ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ನೀಡಿದ ಹಣ ಆಟವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ದಿಪಡಿಸುವ ಡೆವೆಲಪರ್‌ಗಳು, ಸ್ವಯಂಸೇವಕ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು ಮತ್ತು ಹಂಬಲ್ ಬಂಡಲ್‌ಗೆ ಸೇರುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲಿನ ಗೇಮ್ ಸೆಟ್ ನಲ್ಲಿರುವ ಕೆಲವು ಆಟಗಳು Amnesia: The Dark DescentLIMBOPsychonauts, and Superbrothers. Sword ಮತ್ತು  Sworcery EP.Bastion ನೀವು ಸರಾಸರಿ ಬೆಲೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ನೀಡಿದಲ್ಲಿ ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಆಗುತ್ತದೆ.
ಇದರ ಬಗೆಗಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೆನಾನಿಕಲ್ ಬ್ಲಾಗ್‌ನ  announcement ನಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು.

ಲಿನಕ್ಸಾಯಣದ ಎಲ್ಲ ಲೇಖನಗಳು ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಕಾಮನ್ಸ್ ನ ಪರವಾನಿಗಿಯಿಂದ ಸಂರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ. ಈ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಇತರರೊಡನೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ, ಲಿನಕ್ಸಾಯಣದ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮರೆಯದಿರಿ. ವಾಣಿಜ್ಯ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗೆ ಬಳಸುವ ಮುನ್ನ ನಮ್ಮ ಅನುಮತಿ ಪಡೆಯತಕ್ಕದ್ದು.

ಹಂಚಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ

ಲಿನಕ್ಸಾಯಣದ ಎಲ್ಲ ಲೇಖನಗಳು ಕ್ರಿಯೇಟಿವ್ ಕಾಮನ್ಸ್ ನ ಪರವಾನಿಗಿಯಿಂದ ಸಂರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ. ಈ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಇತರರೊಡನೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ, ಲಿನಕ್ಸಾಯಣದ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ವೆಬ್ ಸೈಟ್ ವಿಳಾಸ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮರೆಯದಿರಿ. ವಾಣಿಜ್ಯ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗೆ ಬಳಸುವ ಮುನ್ನ ನಮ್ಮ ಅನುಮತಿ ಪಡೆಯತಕ್ಕದ್ದು.

ಇತಿಹಾಸದ ಪುಟಗಳಿಂದ